Articles
Ndoto za ngono
Back · Home
Comments
+ Add yours
YAL Moderator - 611 Days Ago

WASTANI WA YAL: Jibu hili limeondolewa kwasababu lilikuwa na nambari ya simu. Soma masharti ya kuchangia mada.

YAL Moderator - 612 Days Ago

WASTANI WA YAL: Jibu hili limeondolewa kwasababu lilikuwa na nambari ya simu. Soma masharti ya kuchangia mada.

anonymous - 612 Days Ago

kwa kawaida ndoto ni mkusanyiko matukio uliyoyaona kutwa kwa siku mzima pia tabia ya ubungo ni kuhifadhi inapofika usiku ubongo unaanza kulirudia na ndio kinatokea kitu kinachoitwa ndoto''c'by tony singida manyoni'

anonymous - 617 Days Ago

kuota ni kawaida tutafsiriwe na ndoto nyingi

YAL Moderator - 657 Days Ago

WASTANI WA YAL: Jibu hili limeondolewa kwasababu lilikuwa na nambari ya simu. Soma masharti ya kuchangia mada.

anonymous - 736 Days Ago

Natafuta danga Ak dem miaka yoyt namb ya sim o759425253 mud wowt

anonymous - 736 Days Ago

0714977714

anonymous - 736 Days Ago

Babby malita kama sijakosea nikisha ota hiyo ndoto unasema 2 call kwako wewe mganga au???????.................!!!! aaah poa 2

anonymous - 988 Days Ago

hao wanaoota mara nying wanawaza ngono soma,fanya mazoez epuka kukaa vijiwen kama utaota. by baby mality 0762330960

anonymous - 998 Days Ago

FREEMASON

Anon. - 1002 Days Ago

MM ndoto ka hizo zipo kwa wengi sisi ambao hatuna wachumba tunajikvta tumechafua shuka ha ha msinicheke maana sina dem natafuta lakini bado mchango wenu basi

anonymous - 1003 Days Ago

Mimi ninavyojua ndoto za kuota unafanya mapenzi na mtu wa jinsia tofauti,hilo ni JINI MAHABA!!

anonymous - 1004 Days Ago

kama yupokalibu kesho yake namwambia by Innocent

anonymous - 1005 Days Ago

mm navyojua zle co ndoto ila huwaga kweli icpokuwa nimapepo au wachawi ambao hufanya ngono zandotoni/fayya

anonymous - 1007 Days Ago

Mimi nilijua labda ugonjwa kumbe live basi tuko wengi

anonymous - 1007 Days Ago

Kweli mapenzi ya kwenye ndoto matam sana maana unamuota mtu ambaye unamtama ni kwamda mlefu lakin humpati. Tatizo mimi huwa simalizi kabisaaaa

anonymous - 1007 Days Ago

Mimi nilijua labda ugonjwa kumbe live basi tuko wengi

anonymous - 1008 Days Ago

naomba mungu lisintokee(blaze)

anonymous - 1009 Days Ago

Huyo utoto

anonymous - 1009 Days Ago

Ni balaa of cource

anonymous - 1009 Days Ago

MIMI UA NAOTA NAFANYA MAPENZI MWANAMKE NINAEMPENDA SANA. BY MR YASINI FROM TBR

anonymous - 1010 Days Ago

Ndoto nyevu ni noma asikwambie mtu lakini huo utabili wenu ni feki mbona sijasikia mtu kaota ndoto arafu hikamtokea john

()(){THE GREAT THINKER} - 1010 Days Ago

MUNGU SAIDIA MIMI LISIJE NIKUMBA (ANON)

anonymous - 1010 Days Ago

NJ

anonymous - 1011 Days Ago

aya na nahsi kama v2 hvy hunitokea xana.

anonymous - 1011 Days Ago

NDIO

anonymous - 1013 Days Ago

Ni kweli mnayo sema

ALVAN CLASSIC - 1013 Days Ago

Noma.james

anonymous - 1013 Days Ago

Mimi naota nafanya mapenzi mapenzi na watu tofauti halafu nikiamka nakuwa nimechoka sana Mandela

ANDREW - 1014 Days Ago

da mimwenyewe nime otanafanya mapenz jilani yangu

« Previous 30 | Next 30 »

Back to Top